ฉายแววหล่อมาแรง ตามรอยคุณพ่อ สำหรับลูกชายของพระเอก "ติ๊ก เจษฎาภรณ์ ผลดี" ทั้งสอง เด็กชายเจษบดินทร์ ผลดี (น้องเต็นท์) และเด็กชายเจษตริณณ์ ผลดี (น้องตริณณ์) ที่บรรดาแฟนๆ แห่เข้ามากดถูกใจในอินสตาแกรม แถมดูความหล่อ เริ่มฉายแววออร่าชัดเจนมาก เรียกได้ว่าเตรียมตัวขึ้นแท่นเป็นพระเอกตามคุณพ่อได้เลย
โดยในอินสตาแกรมของคุณพ่อ "ติ๊ก เจษฎาภรณ์" และคุณแม่ "พีช สิตมน" ได้เผยความน่ารักของลูกๆ ซึ่งภาพของน้องเต็นท์ลูกชายคนโต อายุ 5 ขวบ เห็นแววหล่อชัดมาก รวมถึงลูกชายคนที่สอง น้องตริณณ์ ก็ฉายความน่ารักสุดๆ
แหม! นี่ขนาดยังเด็ก ก็ฉายแววขนาดนี้ ถ้าโตกว่านี้จะหล่อขนาดไหนน้อ???
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114111815.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114157691.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114213453.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114213481.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114230509.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114252213.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114252496.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114252824.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114322622.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20190912114345465.jpg)
Cr. tik_pholdee , peachystarlight