ความสวยร้อนแรงโดนใจแฟนหนุ่ม "สงกรานต์ เตชะณรงค์" วินาทีนี้คงไม่มีสาวคนไหนโดนใจได้เท่า "แมท ภีรนีย์" ได้อีกแล้ว ที่ล่าสุดสาว "แมท" ได้โพสต์ภาพตนเองควันหลงงาน 49ปี ช่อง 3 ที่ผ่านมา แล้วก็ได้เห็นว่าแฟนหนุ่มอย่าง สงกรานต์ เข้ามาคอมเมนต์ด้วย
ไม่ค่อยบ่อยนักที่หนุ่ม "สงกรานต์" จะมาแสดงตัวในอินสตาแกรมของสาวแมท ด้วยการคอมเมนต์อะไรต่างๆ ล่าสุดหลังจากที่แฟนสาว "แมท ภีรนีย์" รัวรูปถ่ายควันหลงจากงาน 49ปี ช่อง 3 จัดขึ้นที่สนามรัชมังคลากีฬาสถาน เมื่อวันที่ 2 มีนาคมที่ผ่านมา ก็มีอีกหนึ่งกำลังใจจากแฟนหนุ่ม "สงกรานต์" มาคอมเมนต์เป็นรูปสัญลักษณ์ไฟลุกโชน
งานนี้สงสัยหนุ่มสงกรานต์คงอดใจในความสวยของสาว "แมท" ไม่ไหวแล้ว! เลยให้สัญลักษณ์สุดฮอตกับสาวแมท รักร้อนแรงขนาดนี้ ระดับความฮอตกี่องศาเซลเซียส ดีจ๊ะ
Cr.mattperanee