แม้จะไม่มีรูปคู่ออกมาให้เห็นแบบชัดๆ สักที แต่ความสัมพันธ์ของพระเอกหนุ่ม "มาริโอ้ เมาเร่อ" กับสาว "จันจิ - จันจิรา จันทร์พิทักษ์ชัย" ก็ราบรื่นไร้ปัญหาข่าวระหองระแหงออกมาให้ปวดหัวใจ จนหลายคนอิจฉาความโชคดีที่สาวจันจิที่ได้หัวใจพระเอกสุดฮอตไปครอบครอง
ล่าสุด สาวจันจิได้อวยพรวันเกิดแฟนหนุ่มแบบหวานๆ พร้อมโพสต์รูปหล่อๆ ว่า
"วันเกิดปีนี้ พี่โอ้มีครบทุกอย่างแล้วเพราะพี่โอ้ขยันทำงานหนักไม่เคยบ่นให้ได้ยินเลย พี่โอ้มีแต่คนรัก มีแต่คนรักคนเอ็นดูเพราะพี่โอ้เป็นอ่อนน้อม เป็นคนดีกับทุกๆคน ... งั้น ...ขอให้พี่โอ้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ รวยๆ เบบี้เฟสตลอดไป"
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20181204113407746.jpg)
เอ้าาา ล่ะค่าาา ใครจะหวานมาก หวานชงเข้มๆ ก็หวานไป แต่หวานแหววสไตล์จันจิกับหนุ่มโอ้ ก็ดูแล้วไม่เลี่ยน ไม่ต้องคอยเปลี่ยนช่องเบือนหน้าหนีบ่อยๆ เพราะทั้งคู่ต่างคนต่างรู้ใจ ว่ารักกันมากแค่ไหนก็เพียงพอ
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20181204113614601.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20181204113625654.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20181204113625218.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20181204113625596.jpg)