วิ่งโร่เข้าเยี่ยมสาว เป้ย-ปานวาด เหมมณี ในทันทีสำหรับสาว กระแต-เปิ้ล ภารดี เพื่อนซี้ร่วมเดอะแก๊ง ซึ่งหลังจากที่กระแตทราบข่าวว่าเพื่อนรักเพื่อนสนิทเครียดจัดจากปัญหาครอบครัวถึงขั้นท้องแข็งต้องรีบส่งตัวเข้าโรงพยาบาลให้อยู่ในความใกล้ชิดของแพทย์ทันที
ล่าสุด สาวกระแตได้โพสต์ภาพขณะไปเยี่ยมสาวเป้ยด้วยสีหน้ายิ้มแย้มแจ่มใส แต่ยังห่วงสาวเป้ยตรงที่ยังไม่ค่อยทานอาหาร โดยกระแตได้ขึ้นแคปชั่นว่า
“เป็นห่วงนะ กินข้าวบ้างนะเพื่อน ขอร้อง”
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807010209756.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125736542.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125736758.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125800737.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125800370.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125800703.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125917147.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180807125917178.jpg)