เผือกกันต่อไปในโลกโซเชียล เมื่อ "คุณแม่เป้ย ปานวาด" ออกมาโพสต์บทสนทนากับสาวนิรนามที่เหมือนกำลังคุยกับสามีของเธอ ยิ่งตอกย้ำเหมือนเป็นหนามทิ่มแทงหัวใจให้สาวเป้ยต้องทุกข์ใจในเรื่องความรักอีกครั้ง
แม้จะมีเพื่อนๆ ในวงการบันเทิงต่างเข้ามาปลอบใจพร้อมส่งกำลังใจกันอย่างล้นหลามให้ผ่านเหตุการณ์ในครั้งนี้ไปให้ได้ แต่เหล่าแฟนคลับของสาวเป้ยก็ได้แสดงความคิดเห็นพร้อมให้กำลังใจเช่นกัน แต่มีอยู่อีกหนึ่งคอมเมนต์ที่แสดงความคิดเห็นถึงกรณีนี้ว่า “สามีเป้ยเอาอีกแล้วหรอ” ซึ่งหลังจากนั้นได้มีคอมเมนต์ที่เข้ามาตอบข้อสงสัยว่าเคยเกิดเหตุการณ์แบบนี้มาก่อนในช่วงคลอดลูกชายคนแรก
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062450298.jpg)
งานนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปคงต้องรอสาวเป้ยออกมาตอบเรื่องนี้ว่าจะดำเนินชีวิตคู่ต่อไปอย่างไร
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062507494.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062507418.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062507161.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062539498.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062539761.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062539291.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062539295.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805062539157.jpg)