เจอบททดสอบชีวิตคู่เข้าอีกแล้ว สำหรับสาว เป้ย ปานวาด ที่ออกมาโพสต์บทสนทนากับสาวปริศนาในทำนองกล่าวตักเตือนว่าอย่าไปยุ่งกับสามีคนอื่นด้วยบทสนทนาว่า
งานนี้สาวเป้ยได้โพสต์แคปชั่นใต้บทสนทนาด้วยว่า
"น้องคะ พี่กำลังจะคลอดลูกเดือนหน้า ถ้าน้องบอกว่าชื่นชอบพี่จริงๆ อย่าทำกับพี่แบบนี้"
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055534871.jpg)
งานนี้หลังสาวเป้ยโพสต์เพื่อนในวงการบันเทิงต่างเข้ามาให้กำลังใจกันอย่างมากมาย และยังคงเป็นปริศนาต่อไปว่าชีวิตคู่ของสาวเป้ยเกิดอะไรขึ้นทั้งที่เธอกำลังตั้งครรภ์ลูกคนที่สองอยู่ในขณะนี้
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055610497.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055610561.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055635159.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055635794.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055635780.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180805055635584.jpg)