ฉีกแนวจากภาพที่ใครๆ เคยพบเห็นจากบทบาทนางเอก สำหรับสาว "จ๊ะ จิตตาภา" ที่หลังจากแต่งงานก็ดูเหมือนจะแต่งตัวเซ็กซี่มากขึ้นกว่าเดิม ล่าสุดสาว จ๊ะ ใช้เวลาว่างควงคุณสามีผู้จัดละคร " เอิน นิธิภัทร์" ไปเริงร่าริมทะเล
หลังจากเคลียร์คิวงานแล้ว สาว "จ๊ะ จิตตาภา" เลยขอควงสามีหนุ่ม "เอิน" บินไปเที่ยวพักผ่อนริมทะเลสุดชิลที่เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี โดยทริปนี้สาวจ๊ะ ขอจัดเต็ม เสิร์ฟความร้อนแรงในชุดว่ายน้ำบทูพีชสุดแซ่บ ให้คุณสามีได้ชื่นชมความงาม เรียกได้ว่าเผ็ดร้อน โดยคุณสามีทำหน้าที่รัวแชะภาพภรรยา หวานกันสุดๆเลยจ้า
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180804111724159.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180804111724202.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180804111724755.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180804111724856.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180804111724874.jpg)
![](http://newtv.co.th/images/content/ct_20180804111745586.jpg)
Cr.ja_jittapa
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
“เอิน-จ๊ะ" วิวาห์เรียบหรู กรุ่นกลิ่นอายแห่งความรัก
"จ๊ะ" แจงใส่ชุดนอนเซ็กซี่ หนาวแค่ไหนก็ทน