"ท่านอ้น"รับมอบตำแหน่งประธานที่ปรึกษากิตติมศักดิ์นายกสภาทนายความ
เมื่อเวลา 16.47 น. วันที่ 5 เม.ย. 67 ที่ผ่านมา ผู้สื่อข่าวรายงานว่า "ท่านอ้น" วัชเรศร วิวัชรวงศ์ ได้เดินทางเพื่อเข้ารับมอบตำแหน่ง ประธานที่ปรึกษากิตติมศักดิ์นายกสภาทนายความ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ปี พ.ศ. 2565–2568 โดยมี ดร.วิเชียร ชุบไธสง นายกสภาทนายความ พร้อมคณะกรรมการสภาทนายความให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ณ ห้องประชุม สภาทนายความในพระบรมราชูปถัมภ์ ทั้งนี้ ดร.วิเชียร ได้มอบหนังสือรับรองการแต่งตั้ง "ท่านอ้น" ดำรงตำแหน่งประธานที่ปรึกษากิตติมศักดิ์นายกสภาทนายความ