“แจมมี่ ปาณิชดา” แอดมิต รพ. ด้วยอาการไข้สูงจากต่อมทอนซิลอักเสบ เพื่อนๆ แฟนๆ แห่ส่งกำลังใจให้อย่างล้นหลาม
ทำเอาเหล่าเพื่อนพ้องคนบันเทิงแลแฟนๆ ต่างคอมเมนตืส่งความห่วงใยและกำลังใจให้กับนางเอกสาว “แจมมี่ ปาณิชดา” กันอย่างล้นหลามเลยทีเดียว หลังจากที่ล่าสุด (14 มี.ค. 2567) นางเอกสาวได้ออกมาโพสต์ตัวเองขณะที่กำลังพักรักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาล ลงอินสตาแกรมส่วนตัว
พร้อมกันนี้สาวแจมมี่ก็ยังได้เขียนแคปชั่นบอกเอาไว้ว่า... “ขอบคุณดอกไม้จากทางช่อง 7 นะคะ หายแล้วจะรีบกลับไปทำงานต่อค้าบ ขอบคุณทุกความเป็นห่วงนะคะ #ร้อนๆแบบนี้ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ”
ขณะที่ทางต้นสังกัดของสาวแจมมี่ก็ได้เผยผ่านทางอินสตาแกรมว่า... “#GetWellSoon ส่งกำลังใจให้ #แจมมี่ปาณิชดา เข้ารับการรักษาในโรงพยาบาลด้วยอาการไข้สูงจากต่อมทอนซิลอักเสบค่ะ ขอให้หายไว ๆ นะคะ” ท่ามกลางกำลังใจที่ถูกส่งมาให้ “แจมมี่ ปาณิชดา” อย่างล้นหลาม