“นาย ณภัทร” โผล่หน้าประตูชู 2 นิ้วส่งกำลังใจให้ “ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก” ขณะแอดมิต
เรียกได้ว่าขยันมีโมเมนต์ที่ทั้งหวานและน่ารักออกมาชวนยิ้มจริงๆ สำหรับคู่ของนางเอกสาว “ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก” และพระเอกนุ่ม “นาย ณภัทร” ที่ตั้งแต่เปิดตัวกันมาก็ทำเอาเหล่าแฟนๆ เป็นปลื้มและฟินจิกหมอนอยู่ไม่พัก
ล่าสุด (11 มี.ค. 2567) ทางสาวใบเฟิร์นก็ได้เผยโมเมนต์แสนดีต่อใจผ่านทางไอจีสตอรี่ ขณะที่เจ้าตัวนอนป่วยและแอดมิตอยู่ที่โรงพยาบาล ซึ่งทางด้าน “นาย ณภัทร” ก็ไม่วายเดินทางไปเยี่ยมและส่งกำลังใจให้แฟนสาวถึงที่
โดยงานนี้ “ใบเฟิร์น” ก็ได้โพสต์ภาพที่หนุ่มนายยืนส่องและชู 2 นิ้ว ส่งกำลังใจให้อยู่ที่หน้าประตู ขณะที่สาวเจ้านั้นก็ได้ตอบกลับแฟนหนุ่มด้วยมินิฮาร์ท เรียกได้ว่าทั้งน่ารักและดีต่อใจแฟนๆ สุดๆ และงานนี้ก็ขอเอาใจช่วยให้สาวใบเฟิร์นหายป่วยไวๆ ด้วยนะจ๊ะ