"คุณวี" พร้อมทีมงานหงษ์ทอง ร่วมงานวันเด็ก เพื่อ “ปันสุขให้น้อง เติมรอยยิ้มให้พี่”
วันเด็กปีนี้ CEO วี และทีมงานหงษ์ทอง ได้เดินทางมอบของให้กับเด็กๆ ที่ สะพานพระราม8 กับงาน “ปันสุขให้น้อง เติมรอยยิ้มให้พี่” ท่านใดสนใจร่วมช่วยเหลือติดต่อได้ที่นี่!
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20240116014148739.jpg)
วันเด็ก คุณวี หงษ์ทอง พร้อมทีมงาน “ปันสุขให้น้อง เติมรอยยิ้มให้พี่” ที่สะพานพระราม 8
เนื่องจากวันเด็กแห่งชาติ CEO วี และทีมงานหงษ์ทอง ได้เดินทางไปมอบของให้กับเด็กๆ ที่สะพานพระราม8 เพื่อปันสุขให้น้อง เติมรอยยิ้มให้พี่ โดยต้องขอขอบคุณลูกค้าหงษ์ทองทุกท่าน ที่ร่วมบริจาคคะแนนกันเข้ามาอย่างล้นหลาม
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20240116014202716.jpg)
ในทุกคำสั่ง ซื้อลอตเตอรี่ กับหงษ์ทอง สามารถสะสมคะแนน และร่วมบริจาคคะแนน เพื่อช่วยเหลือและส่งต่อรอยยิ้มให้กับหลายๆคนหลายๆที่ อีกต่อไป
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20240116014208235.jpg)