"ป้อง ณวัฒน์" โชว์ความหล่อหน้าคูหากาคะแนนเลือกตั้ง
วันอาทิตย์ที่ 14 พ.ค.66 เป็นวันแห่งการตัดสินประวัติศาสตร์หน้าใหม่ของการเมืองไทย เพื่อปากท้องของทุกคนจงเลือกพรรคที่ใช่กับคนที่ชอบ ซึ่งตอนนี้ยังพอมีเวลา ทีมข่าวนิวออนไลน์จึงขอเชิญชวนประชาชนคนไทยรีบๆ ออกไปใช้สิทธิทำหน้าที่ของแต่ละคนให้เสร็จสมบูรณ์ และจะได้ไม่มาบ่นเสียดายสิทธิของตัวเองในภายหลัง
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230514023643688.jpg)
ล่าสุด "ป้อง ณวัฒน์ กุลรัตนรักษ์" นักแสดงคนเก่งได้เดินทางมาโชว์ความหล่อเท่ยังเขตของตัวเองพร้อมกับลงคะแนนเสียงเลือกในสิ่งที่ตัวเองคิดว่าใช่เป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยพระเอกหนุ่มได้เผยทางทวิตเตอร์ว่า
"วันที่ปลายปากกาของเรามีอำนาจมากที่สุด ออกไปเลือกตั้งกันครับ #เลือกตั้ง66 พรรคที่จะล้อม พร้อมที่จะเริ้บ"
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230514024051253.jpg)
งานนี้ก็มีเหล่าแฟนๆ เข้าไปร่วมแสดงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230514024128355.jpg)