“หมาก-โบว์” หวานกุ๊กกิ๊ก จูจุ๊บ หอมกอดกันจนเขิน "อาเล็ก - คิมเบอร์ลี่" ว่ายังไง ?
แม้จะต่างคนต่างมีแฟนแล้ว แต่ทั้งพระนาง "หมาก ปริญ สุภารัตน์" และ "โบว์ เมลดา สุศรี" ก็เล่นบทหวานกุ๊กกิ๊กได้น่ารักจนแฟนละคร “ใต้เงาตะวัน” ต่างฟินไปตามๆ กัน ไม่เชื่อต้องไปดูฉากนี้กัน โดยเป็นตอนที่กรณ์ (หมาก ปริญ) กลับมาจากต่างประเทศ ได้มาร่วมทำงานกับรีน่า (โบว์ เมลดา) โดยแม้ปากจะบอกว่าไม่ได้รัก ไม่มีอะไรกันแล้ว แต่กรณ์ก็เดินหน้าจีบรีน่าแบบเต็มที่เจอหน้าเป็นหยอดนิดหยอดหน่อยตลอด
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103814428.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103815466.jpg)
ล่าสุดก็เดินเข้าไปในห้องทำงานรีน่า ต่อปากต่อคำกัน จับปากนิด จมูกหน่อย ก่อนจะจูจุ๊บจนต่างคนต่างเขิน ฉากนี้ถ่ายทำกันที่โรงแรมฮิลตัน สุขุมวิท 24 เป็นฉากน่ารัก ที่พระนางของเรื่องง้องอนกัน จีบกัน และแสดงความรักต่อกัน ฉากนี้หมาก กับ โบว์ ยอมรับว่าเล่นไปเขินไป เพราะพี่โอ๊ต วรวุฒิ ผู้กำกับ ค่อนข้างกำกับแบบละเอียด ให้เล่นกันแบบกุ๊กกิ๊กมากก็เลยรู้สึกเขิน แค่ดูรูปในฉาก ก็หวานกุ๊กกิ๊ก ดูคู่นี้เล่นไปยิ้มกันไปเลยทีเดียว
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103912227.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103913343.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103914354.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103915894.jpg)
![](https://www.newtv.co.th/images/content/ct_20230509103916820.jpg)
ไม่อยากบรรยายมาก ติดตามชมฉากนี้ได้ในละคร “ใต้เงาตะวัน” พุธที่ 10พฤษภาคม เวลา 20.30 น.ช่อง 3
ดูทีวีกด 33 ดูมือถือกด 3plus