มีทายาทเพิ่มอีกหนึ่งคนไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วสำหรับสาว "อีฟ พุทธิดา ศิระฉายา" ลูกสาว "อาต้อย เศรษฐา ศิระฉายา" ที่ล่าสุดได้ออกมาเผยข่าวดีว่ากำลังมีทายาทคนที่สอง โดยเจ้าตัวได้โพสต์ภาพอัลตร้าซาวด์พร้อมข้อความสุดซึ้งผ่านอินสตาแกรมว่า
"ของขวัญวันเกิดยายและทุกคนในครอบครัวปีนี้ หลานของยาย ลูกของพ่อแม่ และน้องของมีบุญ #ตามสัญญานะคะพ่อ #คิดถึงที่สุด"